Phương Lâm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

5 điều để vượt wa thử thách của " girl "

5 posters

Go down

5 điều để vượt wa thử thách của " girl " Empty 5 điều để vượt wa thử thách của " girl "

Bài gửi by vietnang1910 Sat Jan 24, 2009 9:23 am

Trước tiên bạn phải nhận bik dc khi nào con gái thử thách mình cái này thì ùy theo bx cùa mỗi người 1 số biểu hiện như la` :
Cô ấy bất ngờ kêu bạn làm 1 việc ji` đó khó khăn chẳng hen như anh phải đến trước mặt em trong vòng 2 phút nửa ( nói vậy thui chứ ai chạy cho kiệp )hay là em sắp đi xa rùi chẳng hạng
Bây jo` vô vấn đề chính :
1 . Bạn luôn phải nhiệt tình làm công việc mà cô ấy thử thách bạn dù có khó dến mấy cũng phải hoàn thàng 1 phần 3 công đê ích ra cũng có chỗ trong mắt cô ấy
2 . Nếu cô ấy nói em đang bùn hay đại loại như vậy thì bx bạn muốn bạn làm cho cô ấy hết bùn ó ko làm dc là coi như bạn làm cô ấy thất vọng
3.Nếu cô ấy bảo có rất nhiều người theo đuổi yêu thì cấu này rất nguy hiểm bởi vì một là cô ấy kêu bạn bỏ cô ấy đi 2 là cố ấy mun xem bạn phản ứng ra sao cái này thì tùy theo kinh nghiệm mà ứng sử nha
4.Không dc bi quan trước mặt cố ấy vì như thế bạn sẽ trở thành 1 người yếu đuối trong mắt cô ấy ( dù hết tiền vẫn cười lên đi bạn )
5.Không dc quên những diều cố ây dặn bạn như anh nhớ mua wa` cho em nha hay 5 tháng nữa là sinh nhật em nó ( ông nội ai nhớ dc )
Thanks cái nha các bạn

vietnang1910
Dân PL gà vip
Dân PL gà vip

Nam
Điểm danh vọng : 0

5 điều để vượt wa thử thách của " girl " Empty Re: 5 điều để vượt wa thử thách của " girl "

Bài gửi by pe_vi_1994 Wed Feb 04, 2009 3:29 pm

ai ma cug hiu nhu em thi co ma phuoc
pe_vi_1994
pe_vi_1994
Thành viên nhiệt huyết
Thành viên nhiệt huyết

Nữ
Điểm danh vọng : -1

5 điều để vượt wa thử thách của " girl " Empty Re: 5 điều để vượt wa thử thách của " girl "

Bài gửi by lll4ever Tue Mar 24, 2009 3:14 am

102
lll4ever
lll4ever
Moderator
Moderator

Nam
Điểm danh vọng : 48

Bài gửi by yangbe0 Tue May 17, 2011 8:38 pm

đây ko phải thử thách nếu nói về tình yêu phải làm những việc này thì khác nào osin ko công đâu càng làm con gái khinh mình hơn thôi hoặc cho dù thành công thì tình cảm ấy chỉ là sự thương hại !!! bác bỏ
yangbe0
yangbe0
Dân PL tập chơi
Dân PL tập chơi

Nam

Bài gửi by lll4ever Wed May 18, 2011 1:52 am

Chỉ đọc cho vui thôi mà 15
lll4ever
lll4ever
Moderator
Moderator

Nam
Điểm danh vọng : 48

Bài gửi by yangbe0 Fri May 20, 2011 5:03 pm

hề hề 4rum bữa nay vắng thế nhỉ
yangbe0
yangbe0
Dân PL tập chơi
Dân PL tập chơi

Nam

Bài gửi by gianggiangonline Tue Jun 21, 2011 10:02 am

mình cũng công nhận bạn này am hiểu nhiều thế, nếu mà như ai mà cũng dc như bạn vậy chắc ý nghĩa lắm nhĩ 8 8
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

thoi trang tre em
quan ao tre em

gianggiangonline
Dân PL gà mờ
Dân PL gà mờ

Nữ
Điểm danh vọng : 10

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics